![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
ข่าวประชาสัมพันธ์
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านบ่อนางชิง จัดกิจกรรมรณรงค์ไข้เลือดออกออกในวันที่ 27 มิถุนายน 2566 ร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลห้วยโจด ผู้้นำชุมชนและอสม.ในการป้องกันโรคไข้เลือดออก
- รายละเอียด
- เขียนโดย ณิชาดา มหาพันธุ์
- หมวด: ข่าวกิจกรรม
- ฮิต: 1340
![](/images/216_.jpg)
- คุณอยู่ที่:
- หน้าแรก
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)