![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
ข่าวประชาสัมพันธ์
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
วันที่ 7 กรกฎาคม 2565 รพ.สต.บ้านหนองหมากฝ้าย ได้จัดกิจกรรมตรวจคัดกรองพัฒนาการเด็ก ในช่วงสัปดาห์รณรงค์การคัดกรองพัฒนาการตามช่วงวัย 5 กลุ่ม ได้แก่ อายุ 9 เดือน,18 เดือน ,30 เดือน, 42 เดือน และ 60 เดือน มีเป้าหมายจำนวน 9 คน มีพัฒนาการสมวัย 8 คน พัฒนา
- รายละเอียด
- เขียนโดย จิรัฐิติกาล บัวพล
- หมวด: ข่าวกิจกรรม
- ฮิต: 1662
- คุณอยู่ที่:
- หน้าแรก
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)