วันที่ 30 มี.ค.2565 (เวลา 08.30-11.30 น.)
จุดให้บริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคโควิด-19 Node รพ.สต.บ้านหนองน้ำใส ให้บริการฉีดวัคซีนป้องกันโรค covid-19 กับประชาชนในพื้นที่ตำบลหนองน้ำใส ดังนี้
Pfizer เข็ม 1,2,3 จำนวนทั้งหมด 36 คน เพื่อสร้างภูมิคุ้มกันร่างกายในการป้องกันโรคโควิด-19 เพื่อลดอัตราการติดเชื้อและเจ็บป่วยที่รุนแรง รวมผู้รับบริการฉีดวัคซีน จำนวนทั้งสิ้น รวม 36 คน
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
ข่าวประชาสัมพันธ์
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
บริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคโควิด-19 Node รพ.สต.บ้านหนองน้ำใส
- รายละเอียด
- เขียนโดย ลลิตา เยียมภพ
- หมวด: ข่าวกิจกรรม
- ฮิต: 3169
- คุณอยู่ที่:
- หน้าแรก
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)