วันที่ 23 ธันวาคม 2564 เวลา 13.00 น. - 14.30 น. โรงพยาบาลวัฒนานคร ร่วมกับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านห้วยเดื่อ ได้จัดกิจกรรมตรวจคัดกรองโรควัณโรคปอด โดยรถ X-Ray เคลื่อนที่ ให้กับประชาชนกลุ่มเสี่ยง ได้แก่ ผู้สูงอายุ 65 ปีขึ้นไป ผู้ป่วยโรคเบาหวาน ผู้สัมผัสร่วมบ้านผู้ป่วยวัณโรค พระภิกษุ ผู้ติดสุรา ผู้ป่วย COPD ผู้ที่มีอาการไอเรื้อรัง/ผอมมาก มีผู้รับบริการ จำนวน 204 คน
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
ข่าวประชาสัมพันธ์
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
รพ.สต.บ้านห้วยเดื่อ -คัดกรองวัณโรคปอด X-RAY เคลื่อนที่ 23-12-64
- รายละเอียด
- เขียนโดย วรรเพ็ญ
- หมวด: ข่าวกิจกรรม
- ฮิต: 4022
- คุณอยู่ที่:
- หน้าแรก
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)